Mái nhà IT
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn, mong rằng bạn sẽ có những phút giây thật vui vẻ và hạnh phúc!
Hãy đăng ký để là thành viên hoặc đăng nhập để hạn chế vài phiền phức từ quảng cáo và có nhiều quyền lợi hơn trong diễn đàn.
Mái nhà IT
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn, mong rằng bạn sẽ có những phút giây thật vui vẻ và hạnh phúc!
Hãy đăng ký để là thành viên hoặc đăng nhập để hạn chế vài phiền phức từ quảng cáo và có nhiều quyền lợi hơn trong diễn đàn.
Mái nhà IT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Princess
Trung học
Trung học

Điểm : 106
Số lần được cảm ơn : 7

Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! Vide
Bài gửiTiêu đề: Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!   Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! EmptyFri May 21, 2010 12:08 am

Lang thang trên in tợt nớt sưu tầm được cách hack pass mới nì, post lên cho cả nhà tham khảo nha. Nhớ đừng hack pass của Princess nhe.

Cách Hack pass Yahoo Mới
Chúc cả nhà luôn vui và học tốt.
daicane
Mẫu giáo
Mẫu giáo

Điểm : 52
Số lần được cảm ơn : 0
Sinh nhật : 19/05/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!   Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! EmptySun May 23, 2010 9:50 am

mình là thành viên mới nên kinh nghiệm chưa có,nhưng xin được đóng góp chút ý kiến về những bài viết như thế này(sẵn đây cũng xin trưng cầu ý kiến của các bạn luôn):

thứ nhất : tk yahoo hack được cũng chẳng làm gì,chẳng bán được tiền cũng như chẳng lấy được thông tin gì bởi vì những chi tiết quan trọng hay thông tin bảo mật đều lưu trong server hoặc hệ thống mail trong cơ quan của khổ chủ(những người bị hack),nên mình hack thì họ đâu mất gì mà mình cũng chẳng được gì,ko lẽ lấy nick đó chat,còn đối với những người bị mất thì cùng lắm họ tạo một nick mới rồi chát vô tư.

thứ hai: thời gian tìm cách hack pass yahoo của ngta thà tạo nick mới mà chơi.

thứ ba: tìmcách hack server họăc tk ngân hàng thì có lẽ pro hơn và quan trọng hơn hết là ........có lợi rất lớn cho chính mình,hihi(hơi tiêu cực nhưng đó là ý kiến khách quan,nhưng trước khi chửi mình các bạn đọc nguyên nhân cuối cùng nhé).

thứ tư(cuối cùng,cũng là quan trọng nhất):mình là IT chân chính thì hack của người khác làm gì,làm thế mất thể diện lắm,cho dù ko hack nhưng có ý nghĩ như vậy thôi là mang nhục với chính mình rồi(đúng hông?).

ý kiến bên lề: mình đã nhận là dân IT thì không ai lại đi ăn cắp cả(hack cũng đồng nghĩa với ăn cắp mà),với lại đây là diễn đàn lành mạnh mà,mình nên tôn trọng "tôn chỉ" đã đặt ra chứ.

(xin nhận được ý kiến của các bạn:đồng ý hay không đồng ý?).
http://WWW.MICROSOFT.COM
Princess
Trung học
Trung học

Điểm : 106
Số lần được cảm ơn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!   Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! EmptySun May 23, 2010 10:23 am

Hoan nghênh bạn đã viết bài cho diễn đàn, đây là điều đáng mừng. Và xin đính chính rằng tôi chưa bao giờ cho rằng mình là một IT chân chính nên việc hack pass có lợi hay không đó không quan trọng điều quan trọng là tôi biết hack pass.he he
khoa_computer
Tiểu học
Tiểu học

Điểm : 96
Số lần được cảm ơn : 3
Sinh nhật : 27/11/1989

Bài gửiTiêu đề: hack pas yahoo   Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! EmptyWed Jun 09, 2010 8:03 pm

Bạn princess yên tâm đi. Bạn ko bị hack đâu vì thaeo tui biết những bản yahoo 9.0 hay 10 đều không thực hiện được việc copy ở pass. nên không thể làm như vậy được. Yahoo cũng sớm biết được việc này.kekeke
minhquankq
Tiểu học
Tiểu học
minhquankq

Điểm : 77
Số lần được cảm ơn : 5
Sinh nhật : 19/02/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!   Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! EmptyThu Jun 10, 2010 1:13 pm

ấy cha cha.. bạn princess nói đúng nè....mình thì chẳng phải hack pass ai làm j... cái zui ở đây là mình biết hack.. thấy nó zui zui làm sao áh. hihi...bữa nào mình hack pass của princess thử coi ta...cái nì zui nữa nè Wink
http://alonewithme.co.cc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!   Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện! Empty

Một Cách Hack Pass Yahoo mới phát hiện!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang