Mái nhà IT
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn, mong rằng bạn sẽ có những phút giây thật vui vẻ và hạnh phúc!
Hãy đăng ký để là thành viên hoặc đăng nhập để hạn chế vài phiền phức từ quảng cáo và có nhiều quyền lợi hơn trong diễn đàn.
Mái nhà IT
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn, mong rằng bạn sẽ có những phút giây thật vui vẻ và hạnh phúc!
Hãy đăng ký để là thành viên hoặc đăng nhập để hạn chế vài phiền phức từ quảng cáo và có nhiều quyền lợi hơn trong diễn đàn.
Mái nhà IT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

nỗi lòng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chiase
Khách viếng thăm

nỗi lòng Vide
Bài gửiTiêu đề: nỗi lòng   nỗi lòng EmptySat May 08, 2010 11:05 am

Khi viết những dòng này gởi lên đây tôi rất buồn thật sự tôi không biết tâm sự cùng ai hết, chỉ muốn có được sự bình yên trong im lặng nên muốn chia sẽ cùng mọi người và mong rằng ở nơi nào đó anh cũng sẽ đọc được những lời này của em : Em không dám nghĩ xa vời. Em không muốn thời gian trôi nữa, em muốn thời gian hãy cứ như thế này mãi mãi cho dù ngày mai em có chết đi để đổi lại thời gian đừng trôi. Em muốn vậy.
" Em cũng chưa từng tưởng tượng rằng vòng tay nào khác ôm em như anh đã từng ôm, nghe sao nó xa lạ quá anh à. Em không muốn, thật lòng là em không nghĩ tới được ngày đó nó như thế nào nữa nhưng em sẽ không để nó xảy ra đâu"
Em sẽ vẫn chỉ để một người hôn em đủ ngọt ngào cho em được hạnh phúc, ôm em thật nồng nàn để em đủ bình yên, và nắm tay thật nhẹ nhàng để em đủ để nghe lòng mình ấm áp, như thế với em đã quá hạnh phúc rồi.
Nhớ nhé anh em sẽ không bao giờ cho điều mà em nói với anh xãy ra vì em yêu anh. Yêu anh nhiều lắm, cho dù em biết rồi anh cũng sẽ ra đi, em sẽ lại trả anh về nơi thuộc về anh, của riêng anh mà không bao giờ có sự tồn tại của em.

????????
Khách viếng thăm

nỗi lòng Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng   nỗi lòng EmptyWed May 12, 2010 10:11 pm

Ngày mai đây nếu có có gặp nhau, một hai câu quan tâm đến nhau, rồi thì thôi đừng để trái tim ngậm ngùi...
Stone He
Khách viếng thăm

nỗi lòng Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng   nỗi lòng EmptyThu May 13, 2010 4:46 pm

Trời! ai mà có nổi lòng giống mình quá vầy nè!
Rồi từ đây đôi ta 2 lối đường của em em cứ bước đi, và hãy xem như hai chúng ta chưa từng gặp...Ngày mai đây nếu có có gặp nhau, một hai câu quan tâm đến nhau, rồi thì thôi đừng để trái tim ngậm ngùi...và hãy quên anh đi người hỡi hay xem như là một giấc mơ....

Biết phải làm sao đây! trong khi anh vẫn còn nhớ em nhìu lắm! Nhưng có lẽ anh phải cố quên em thôi! và em cũng phải như vậy nhé! 2 đữa mình không có kết quả đâu! Anh biết em vẫn còn thương anh nhìu lắm, nhìu lắm kìa, nhưng anh không thể ích kĩ như vậy được! anh không muốn sau này em phải khổ vì anh không thể đem lại hạnh phúc cho em! Xin lỗi em!Chúc cho em sẽ tìm được người có thể thật sự mang lại hạnh phúc cho em! Van xin em hãy xóa tất cả dữ liệu về anh trong bộ nhớ của em đi! ... Lần nữa xin lỗi em!
Sponsored content

nỗi lòng Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng   nỗi lòng Empty

nỗi lòng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang